142427562

Kayayyaki

Saukewa: ADG1612BRUZ-REEL7

Takaitaccen Bayani:

ADG1611/ADG1612/ADG1613 sun ƙunshi masu zaman kansu guda huɗu
juzu'i guda ɗaya/jifa ɗaya (SPST).ADG1611 da
ADG1612 ya bambanta kawai a cikin cewa an juyar da dabarun sarrafa dijital.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

SIFFOFI

1 Ω na yau da kullun akan juriya
0.2 Ω akan juriya flatness
± 3.3 V zuwa ± 8 V dual-supply aiki
3.3 V zuwa 16V aiki-saita guda ɗaya
Babu wadatar VL da ake buƙata
3 V masu dacewa da dabaru
Aikin dogo zuwa dogo
Ci gaba na halin yanzu kowane tashoshi:
Kunshin LFCSP: 280mA
Kunshin TSSOP: 175mA
16-gubar TSSOP da jagora 16, 4mm × 4 mm LFCSP

APPLICATIONS

Tsarin Sadarwa Tsarin likita Tsarin siginar sauti Mai sarrafa siginar bidiyo Hanyar sarrafa siginar Bidiyo Na'urar gwaji ta atomatik Tsarin sayan bayanai Tsarukan da ke da ƙarfin baturi Tsarin-da-riƙe Maye gurbin tsarin sa hannu.

BAYANI BAYANI

ADG1611/ADG1612/ADG1613 sun ƙunshe da maɓalli guda huɗu masu zaman kansu guda huɗu.ADG1611 da ADG1612 sun bambanta kawai a cikin ma'anar sarrafawa na dijital.ADG1613 yana da maɓalli guda biyu tare da dabarun sarrafa dijital kama da na ADG1611;Hankalin yana jujjuya akan sauran maɓalli guda biyu.Kowane maɓalli yana gudanar da daidai da kyau a duk kwatance biyu lokacin da aka kunna kuma yana da kewayon siginar shigarwa wanda ya wuce zuwa kayayyaki.A cikin yanayin kashewa, matakan sigina har zuwa kayayyaki suna toshewa. ADG1613 yana nuna aikin juyawa-kafin-sauyi don amfani a aikace-aikacen multixer.Mahimmanci a cikin ƙira shine ƙananan alluran cajin don ƙananan masu wucewa lokacin da ke canza abubuwan da ke cikin dijital. Ƙarƙashin juriya na waɗannan masu sauyawa ya sa su zama mafita mai kyau don sayen bayanai da samun aikace-aikacen sauyawa inda ƙananan juriya da murdiya ke da mahimmanci.Bayanin da ke kan juriya yana da faɗi sosai akan cikakken kewayon shigarwar analog, yana tabbatar da kyakkyawan layin layi da ƙananan murdiya lokacin da ake canza siginar sauti.Gina na CMOS yana tabbatar da rarrabuwar wutar lantarki, yana sa su dace da kayan aiki masu ɗaukar nauyi da baturi.
BAYANIN KYAUTA:
1. 1.6 Ω iyakar akan juriya akan zafin jiki.
2. Mafi ƙarancin murdiya: THD + N = 0.007%.
3. 3 V ma'auni mai dacewa da bayanai na dijital: VINH = 2.0 V, VINL = 0.8 V.
4. Babu VL dabaru samar da wutar lantarki da ake bukata.
5. Ƙarƙashin wutar lantarki: <16 nW.
6. Gubar TSSOP 16 da jagora 16, 4mm × 4 mm LFCSP


  • Na baya:
  • Na gaba: